DANH MỤC SẢN PHẨM

Mô-đun mini-GBIC SFP-Port 1000BASE-BX (WDM, TX: 1310nm) - 10km (-40 ~ 75 độ C)

Thương hiệu: Planet Mã sản phẩm: MGB-TLA10
So sánh
Liên hệ

Mô-đun mini-GBIC SFP-Port 1000BASE-BX (WDM, TX: 1310nm) - 10km (-40 ~ 75 độ C) LIÊN HỆ TƯ VẤN SẢN PHẨM

MUA THEO DỰ ÁNHỗ trợ mua hàng dự án giá tốt

Hotline 24/7: 0983 600 878 (7:30 - 22:00)

  • <strong>VẬN CHUYỂN, GIAO HÀNG</strong> </br>  - Bán hàng toàn quốc </br> - Miễn phí vận chuyển, giao hàng trong nội thành Hà Nội <br>  - Các địa phương khác tính phí theo đơn vị vận chuyển
    VẬN CHUYỂN, GIAO HÀNG
    - Bán hàng toàn quốc
    - Miễn phí vận chuyển, giao hàng trong nội thành Hà Nội
    - Các địa phương khác tính phí theo đơn vị vận chuyển
  • <strong>CAM KẾT SẢN PHẨM</strong> </br> - Sản phẩm chính hãng mới 100% </br> - Cung cấp đầy đủ giấy chứng nhận xuất xứ (CO) </br> - Cung cấp đầy đủ giấy chứng nhận chất lượng (CQ)
    CAM KẾT SẢN PHẨM
    - Sản phẩm chính hãng mới 100%
    - Cung cấp đầy đủ giấy chứng nhận xuất xứ (CO)
    - Cung cấp đầy đủ giấy chứng nhận chất lượng (CQ)
  • <strong>GIÁ THÀNH SẢN PHẨM</strong> </br> - 100% giá tốt nhất, rất cạnh tranh trên thị trường </br> - Có hỗ trợ giá tốt cho các dự án, công trình, hạng mục</br> - Liên hệ ngay nhận giá tốt nhất
    GIÁ THÀNH SẢN PHẨM
    - 100% giá tốt nhất, rất cạnh tranh trên thị trường
    - Có hỗ trợ giá tốt cho các dự án, công trình, hạng mục
    - Liên hệ ngay nhận giá tốt nhất
  • <strong>DỊCH VỤ HẬU MÃI</strong> </br> - Tư vấn Miễn phí sử dụng sản phẩm</br> - Hướng dẫn vận hành miễn phí, tận tình </br> - Bảo hành nhanh gọn chính hãng
    DỊCH VỤ HẬU MÃI
    - Tư vấn Miễn phí sử dụng sản phẩm
    - Hướng dẫn vận hành miễn phí, tận tình
    - Bảo hành nhanh gọn chính hãng

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT

Họ MGB bao gồm các mô-đun thu phát Small Form Factor Pluggable (SFP) được thiết kế đặc biệt cho liên kết dữ liệu song công tích hợp hiệu suất cao qua cáp quang đơn mode. Các mô-đun thu phát này tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và có thể cắm nóng. Các mô-đun này cung cấp một cách dễ dàng để cài đặt trong các cổng tuân thủ SFP MSA bất kỳ lúc nào mà không làm gián đoạn hoạt động của thiết bị chủ.

Họ MGB mô-đun SFP Mini-GBIC Gigabit Ethernet có thể được cài đặt trong các sản phẩm Switch PLANET với giao diện SFP mini-GBIC. Khoảng cách triển khai có thể được mở rộng từ 100 mét (TP) đến 550 mét (Đa chế độ, LC) và lên đến 120 km (Chế độ đơn, LC).

Để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của giải pháp cáp quang Ethernet công nghiệp, Planet phát hành bộ thu phát MGB-T series 1000BASE-SX / LX / BX có thể hoạt động đáng tin cậy trong phạm vi nhiệt độ rộng, khắc nghiệt về điện, yêu cầu về khí hậu và phạm vi nhiệt độ rộng (-40 ℃ đến 75 ℃) Môi trường. Bộ thu phát MGB-T series 1000BASE-SX / LX / BX cung cấp kết nối 1000BASE-SX / LX / BX dễ dàng và nhanh chóng cho các thiết bị công nghiệp nhiệt độ rộng Planet. 

Thông số kỹ thuật

MGB-TLA10
Loại PHYIEEE 802.3z 1000BASE-BX
Loại sợiChế độ đơn
Kết nốiSimplex LC / UPC
DDMVÂNG
Bước sóngMGB-TLA10: TX1310nm, RX1550nm
MGB-TLB10: TX1550nm, RX1310nm
Khoảng cách tối đa10km
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ 75 độ C

SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ

SẢN PHẨM ĐÃ XEM

Thu gọn