Module quang Cisco GLC-EX-SMD

MUA HÀNG TỪ XA - GỌI

Mua điện thoại giao tận nơi
Hỗ trợ đặt hàng
(024) 3537 9388

Module quang Cisco GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD
20,636,000

Trạng thái: Liên hệ qua điện thoại

12 tháng Cisco

Mô tả sơ bộ sản phẩm

Module quang Cisco GLC-EX-SMD với E SFP, LC Connector, EX transceiver

Khuyễn mãi khi mua hàng

* Giới thiệu chung về Module quang Cisco GLC-EX-SMD:

- Module quang Cisco SFP - GLC-EX-SMD, GE SFP, LC Connector, EX transceiver

 

General Information

Product Name

Ge SFP LC Connector EX XCVR

Manufacturer Part Number

GLC-EX-SMD=

Product Type

SFP (mini-GBIC)

 

- Thông số chi tiết Module quang Cisco GLC-EX-SMD:

+ Cisco SFP - GLC-EX-SMD, GE SFP, LC Connector, EX transceiver

 

Technical Information

Application / Usage

Data Networking

Optical Network

Interfaces/Ports

Interfaces / Ports Details

1 x 1000Base-EX Network

Media & Performance

Media Type Supported

Optical Fiber

Fiber Mode Supported

Single-mode

Ethernet Technology

Gigabit Ethernet

Network Technology

1000Base-EX

Physical Characteristics

Form Factor

Hot-swappable

Height

0.3"

Width

0.5"

Depth

2.2"

 

Rất vui lòng nhận được chia sẻ và đánh giá của Bạn! Có bất kỳ thắc mắc gì bạn có thể để lại tin nhắn tại đây, chúng tôi sẽ giải đáp mọi yêu cầu

  1 sao 2 sao 3 sao 4 sao 5 sao
Chất lượng
Dịch vụ
Giá sản phẩm

Sản phẩm liên quan

5,600,000₫

5,676,000₫

3,014,000₫

26,576,000₫

23,730,000₫

10,850,000₫

23,710,000₫

7,085,000₫

5,560,000₫

460,000₫

5,600,000₫

5,676,000₫

12,870,000₫

6,730,000₫

32,300,000₫

41,360,000₫

20,600,000₫

6,072,000₫