Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

MUA HÀNG TỪ XA - GỌI

Mua điện thoại giao tận nơi
Hỗ trợ đặt hàng
(04) 3537 9388

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL
17,550,000

Trạng thái: Hàng dự án

12 tháng Cisco

Mô tả sơ bộ sản phẩm

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL 24 cổng 10/100/1000 - 2 x 1G SFP, LAN Lite

Khuyễn mãi khi mua hàng

* Giới thiệu chung về Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL:

  • Twenty four (24) Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports and two (2) 1G SFP uplink
  • Standalone mode with no FlexStack plus supporting and no NetFlow lite features
  • Dual Core CPU with 256MB Memory (DRAM) and 64MB flash memory
  • External RPS support redundant power
  • Energy-efficient solution reduce power consumption
  • LAN Lite Cisco IOS software feature set (no upgrade option)

- Cisco Catalyst 2960X-24TS-LL LAN Lite Layer 2 switch is comprised of 24 Ethernet 10/100/1000 ports and 2 * 1G SFP uplink interfaces. Advanced energy management solution with intelligent services reduces the power cost of business development. Cisco IOS software features enhance forwarding process and USB/Ethernet management interface simplify the operations. LAN lite image functions basic needs for layer 2 switching and does not support stacking.

- Thông số chi tiết Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL:

 

 

Cisco Catalyst 2960X-24TS-LL Specifications

model info:

WS-2960X-24TS-LL

 

enclosure type

Rack-mountable - 1U

 

Ports

24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP

 

Network management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

 

Available PoE Power

None

 

Forwarding bandwidth(Gbps)

50Gbps

 

Maximum stacking number

None

 

Stack Bandwidth

None

 

Forwarding Performance

68.5Mpps

 

Switching bandwidth

100Gbps

 

Maximum active VLANs

64

 

MAC Address Table Size

16K (default)

 

CPU

APM86392 600MHz dual core

 

RAM

256 MB 

 

Flash Memory

64 MB 

 

Status Indicators

Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed

Expansion / Connectivity

   

Console ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

 

Stacking cable

None

 

Power Redundancy

Option (PWR-RPS2300)

 

Voltage range (Auto)

110V-240V

 

Power Consumption Operational

0.035KVA

 

Miscellaneous

   

Width

17.5 Inches (44.5 Cm)

 

Depth

11 Inches (27.9 Cm)

 

Height

1.75 Inches (4.5 Cm)

 

Weight

8.2 Pounds (3.7Kg)

 

Rack Mounting Kit

optional

 

MTBF in hours

622,350

 

Compliant Standards

● IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
● IEEE 802.1p CoS Prioritization
● IEEE 802.1Q VLAN
● IEEE 802.1s
● IEEE 802.1w
● IEEE 802.1X
● IEEE 802.1ab (LLDP)
● IEEE 802.3ad
● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T
● IEEE 802.3u 100BASE-TX
● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
● IEEE 802.3z 1000BASE-X
● RMON I and II standards
● SNMP v1, v2c, and v3
● IEEE 802.3az
● IEEE 802.1ax

System software / license

   

System software

IOS LAN Lite

 

license

NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE

 

features

● Jumbo Frames ● VLANS ●Voice Vlan ●VTPv2 ●CDPv2 ●LLDP ● 802.3ad LACP ● PVST/PVST+ ● 802.1W/802.1S ●Port Fast/Uplink Fast ● port CoS Trust and Override ● Scheduling ● Priority Queuing ● Configure CoS Priority Queues ● Weighted Tail Drop ● DSCP transparency

 

Network security

● SSH, SSL and SCP ● RADIUS and TACACS+ ● SNMPv3 crypto ● 802.1x ● 802.1x Accounting / MIB ● 802.1x w/ port security ● 802.1x w/Voice VLAN ● 802.1x Guest VLAN ● 802.1x VLAN assignment ● 802.1x MAC-Auth Bypass ● BPDU/Root Guard ● Port Security ● Private VALN Edge ● Storm Control ● Block unknown unicast and multicast ● IGMP Snooping ● IGMP Filter/Throttle

 

Management and Troubleshooting

●Auto-MDOX ●TDR ● UDLD ● IP SLA Responder ● layer 2 / IP Traceroute ● SPAN ● RSPAN ● Express Setup ● Device Manager ● Cisco Network Assistant ● Smartports + Advisor ● Troubleshooting Advisor ● Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade ● IP Address DHCP ● Autoinstall with saved configuration ● Configuration Replace ● DHCP Auto Image Upgrade ● DHCP Port Based Allocation ● Error Disable MIB

 

Environmental Ranges

   
 

Fahrenheit

Centigrade

Operating temperature up to 5000 ft (1500 m)

23ºF to 113º

-5ºC to 45ºC

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23ºF to 104ºF

-5ºC to 40ºC

Short-term exception at sea level*

23ºF to 131ºF

-5ºC to 55ºC

Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)*

23ºF to 122ºF

-5ºC to 50ºC

Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)*

23ºF to 113ºF

-5ºC to 45ºC

Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)*

23º to 104ºF

-5ºC to 40ºC

Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m)

-13º to 158ºF

-25º to 70ºC

 

Feet

Meters

Operating altitude

Up to 10,000

Up to 3000

Storage altitude

Up to 13,000

Up to 4000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

 

Storage relative humidity

10% to 95% noncondensing

 

 

Rất vui lòng nhận được chia sẻ và đánh giá của Bạn! Có bất kỳ thắc mắc gì bạn có thể để lại tin nhắn tại đây, chúng tôi sẽ giải đáp mọi yêu cầu

  1 sao 2 sao 3 sao 4 sao 5 sao
Chất lượng
Dịch vụ
Giá sản phẩm

Sản phẩm liên quan

-10%

58,200,000₫
-4%

93,780,000₫
-5%

64,150,000₫
-8%

114,000,000₫
-8%

125,550,000₫
-4%

68,200,000₫
-7%

79,550,000₫

130,550,000₫

140,150,000₫

105,550,000₫
-4%

45,375,000₫
-5%

26,550,000₫
-7%

16,235,000₫
-5%

26,550,000₫
-9%

14,450,000₫
-4%

32,800,000₫
-4%

18,950,000₫

196,150,000₫

113,550,000₫

211,200,000₫

222,220,000₫

78,550,000₫

145,550,000₫

10,990,000₫

7,299,000₫

12,520,000₫

99,950,000₫

115,155,000₫

43,252,000₫

55,600,000₫

54,150,000₫

65,900,000₫

76,100,000₫

98,300,000₫

100,210,000₫

116,425,000₫

123,060,000₫

92,665,000₫

156,820,000₫

228,100,000₫

65,800,000₫

106,770,000₫

67,078,000₫

29,238,000₫

51,200,000₫

51,610,000₫

43,210,000₫

34,450,000₫

81,900,000₫

79,960,000₫

52,300,000₫

106,700,000₫

97,835,000₫

96,096,000₫

211,970,000₫

263,670,000₫

167,700,000₫

134,310,000₫

191,400,000₫

89,060,000₫

84,900,000₫

120,470,000₫

96,096,000₫

183,450,000₫

253,830,000₫

100,100,000₫

135,035,000₫

198,375,000₫

268,380,000₫

222,600,000₫

303,500,000₫

192,236,000₫

39,550,000₫

69,250,000₫

178,570,000₫

275,000,000₫

47,470,000₫

67,230,000₫

59,300,000₫

344,300,000₫

562,450,000₫

84,100,000₫

89,000,000₫

94,530,000₫

67,540,000₫

71,650,000₫

111,630,000₫

162,162,000₫

174,600,000₫

182,950,000₫

93,960,000₫

87,300,000₫

49,600,000₫

31,900,000₫

171,600,000₫

204,600,000₫

222,200,000₫

48,750,000₫

56,450,000₫

46,420,000₫

52,100,000₫

67,600,000₫

74,000,000₫

80,420,000₫

65,000,000₫

80,420,000₫

73,600,000₫

88,968,000₫

86,400,000₫

101,800,000₫

94,950,000₫

110,260,000₫

77,770,000₫

90,025,000₫

93,170,000₫

73,500,000₫

88,836,000₫

86,350,000₫

210,000,000₫

30,690,000₫

37,800,000₫

39,000,000₫

46,046,000₫

43,500,000₫

66,000,000₫

70,420,000₫

79,100,000₫

73,600,000₫

83,160,000₫

75,700,000₫

95,600,000₫

69,015,000₫

116,425,000₫

108,108,000₫

17,550,000₫

28,750,000₫

26,100,000₫

36,600,000₫

50,000,000₫

59,600,000₫

33,836,000₫

188,606,000₫

58,000,000₫

62,000,000₫

91,500,000₫

115,900,000₫

124,100,000₫

146,366,000₫

65,900,000₫

98,950,000₫

130,800,000₫

160,500,000₫

151,750,000₫

183,832,000₫

27,676,000₫

46,200,000₫

46,420,000₫

64,600,000₫

36,800,000₫

53,500,000₫

62,900,000₫

78,450,000₫

13,220,000₫

20,200,000₫

29,150,000₫

35,000,000₫

61,450,000₫

106,100,000₫

122,450,000₫