Switch Planet PoE GSW-2620HP 24-Port + 2-Port 1000X SFP Unmanaged Gigabit

MUA HÀNG TỪ XA - GỌI

Mua điện thoại giao tận nơi
Hỗ trợ đặt hàng
(04) 3537 9388

Switch Planet PoE GSW-2620HP 24-Port + 2-Port 1000X SFP Unmanaged Gigabit

GSW-2620HP
7,065,000

Trạng thái: Sẵn hàng

24 tháng Planet

Mô tả sơ bộ sản phẩm

 

  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3at
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3af
  • Hỗ trợ cấp nguồn PoE trên 24 cổng
  • Hỗ trơ công suất PoE lên tới 30.8W trên mỗi cổng
  • Hỗ trợ cấp nguồn thiết bị đầu cuối lên tới 52V DC
  • Hỗ trợ tổng công suất 220W
  • Tự động phát hiện thiết bị nhận nguồn PoE

Khuyễn mãi khi mua hàng

* Giới thiệu chung về switch Planet PoE GSW-2620HP 24-Port:

Tối ưu chi phí với tốc độ gigabit và hỗ trợ PoE+ cho việc tích hợp hệ thống


Thiết bị Planet GSW-2620HP là thiết bị phù hợp cho hệ thống Gigabit của hệ thống mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ SMB. Thiết bị hoạt động chuyển mạch lớp 2, ổn định và cấp nguồn PoE 802.3at cho các thiết bị nhân nguồn đầu cuối với chi phí hợp lý. Thiết bị cung cấp một giải pháp cấp nguồn PoE an toàn và tin cậy cho hệ thống mạng SMB

 

Hỗ trợ nguồn PoE IEEE 802.3at/af

Thiết bị hỗ trợ nguồn PoE IEEE 802.3at/af, thiết bị cung cấp tốc độ Gigabit với công suất 30W trên mỗi cổng cho 24 thiết bị với tổng công suất lên tới 220W. GSW-2620HP cung cấp sự linh hoạt trong việc cấp nguồn cho các thiết bị đầu cuối với chi phí hợp lý

Tiết kiệm năng lượng

GSW-2620HP sử dụng công nghệ mới tích hợp 2 công nghệ xanh

  • Chuyển sang chế độ ẩn khi cổng không hoạt động để tiết kiệm năng lượng
  • Hỗ trợ cấp nguồn thông minh theo chiều dài cáp

 

Chuyển sang chế độ ẩn khi cổng không hoạt động để tiết kiệm năng lượng trên thiết bị tuân theo tiêu chuẩn sử dụng điên hiệu quả IEEE 802.3az để tự động làm giảm tiêu thụ nguồn khi không có kết nối. Công nghệ cấp nguồn thông minh theo chiều dài cáp. Khi kết nối cáp mạng ngắn hơn 20m, tính năng tiết kiệm đươc tự động bật phát hiện chiều dài cáp và tự động tiêt kiệm năng lượng sử dụng. Các thiết bị kết nối có thể giảm mức điện năng tiêu thụ, từ đó làm giảm toàn điện năng tiêu thụ trên switch

 

 

Dễ dàng cài đặt

Trên cùng thiết bị có thể truyền dữ liệu và nguồn PoE, GSW-2620HP làm giảm việc mở rộng ổ cắm trên tường trần nhà hoặc những nơi không thể đi dây. Nhờ vậy giảm giá thành và đơn giản việc cài đặt. Với tất cả cổng hỗ trợ giao diện RJ-45 trên cáp mạng CAT6/CAT5/CAT5e. Thiết bị cũng hỗ trợ tự động nhận cáp chéo thẳng theo kiểu kết nối bất  cứ thiết bị mạng không yêu cầu cáp chéo thẳng

 

Giải pháp mở rộng linh hoạt

Thiết bị hỗ trợ 2 khe cắm SFP tương thích chuẩn 1000Base-SX/LX, kết nối đến mạng trục chính với khoảng cách từ 550m cáp quang multimode đến 10/20/30/4050/60/70/120 km cáp quang singlemode và wdm. Phù hợp với các ứng dụng trung tâm dữ liệu.

- Thông số kĩ thuật switch Planet PoE GSW-2620HP 24-Port:

Những đặc tính chung

Tính năng vật lý

  • Hỗ trợ 24 cổng 10/100/1000 Base-T giao diện RJ45
  • Hỗ trợ 2 khe cắm SFP

 

PoE

  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3at
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3af
  • Hỗ trợ cấp nguồn PoE trên 24 cổng
  • Hỗ trơ công suất PoE lên tới 30.8W trên mỗi cổng
  • Hỗ trợ cấp nguồn thiết bị đầu cuối lên tới 52V DC
  • Hỗ trợ tổng công suất 220W
  • Tự động phát hiện thiết bị nhận nguồn PoE
  • Ngăn chặn mạch vòng tránh nhiễu điện trên mỗi cổng
  • Hỗ trợ cấp nguồn với khoảng cách tới 100m

 

 Chuyển mạch

  • Hỗ trợ phần cứng tốc đô 10/100/1000 Mbps tự động nhận tốc đô và nhận cáp chéo thẳng
  • Kiểm soát lưu lượng hoạt động song công và bán song công
  • Tích hợp bảng địa chỉ MAC 8K
  • Hỗ trợ bộ nhớ đệm 9K
  • Hỗ trợ 8021Q VLAN transparent
  • Tự động gán địa chỉ và học địa chỉ
  • Hỗ trợ điều khiển nguồn thông minh IEEE 802.3az

 

Phần cứng

Kích thước 1U, 19inch lắp rack

Hỗ trợ đèn LED báo hiệu PoE hoạt động và không hoạt động

Hỗ trợ công nghệ điều khiển nguồn thông minh:

  • Tiết kiệm điện năng khi không có kết nối
  • Câp nguồn thông minh theo chiều dài cáp

 

Hardware Specifications

10/100/1000BASE-T Copper Ports

24 auto-MDI/MDI-X ports

802.3af/802.3at PoE Injector Ports

24

1000BASE-X SFP/mini-GBIC Slots

2

Switch Architecture

Store-and-Forward

Switch Fabric

52Gbps/non-blocking

Switch Throughput@64 bytes

38.6Mpps@64 bytes

MAC Address Table

8K entries

Jumbo Frame

9216 bytes

Flow Control

IEEE 802.3x pause frame for full-duplex; back pressure for half-duplex

LED

System: Power (Green)

10/100/1000T RJ45 Interfaces

1000 LNK / ACT (Green), 10/100 LNK/ACT (Orange), PoE (Orange)

1000Mbps SFP Interfaces

1000 LNK / ACT (Green)

Dimensions (W x D x H)

445 x 207 x 45 mm (1U height)

Enclosure

Metal

Weight

2.85kg

Power Requirements

100~240V AC, 50/60Hz, 4A (max.)

Thermal Fan

2

Power over Ethernet

PoE Standard

IEEE 802.3af Power over Ethernet/PSE

IEEE 802.3at Power over Ethernet Plus/PSE

PoE Power Output

Per port 52V DC, 300mA. max. 15.4 watts (IEEE 802.3af)

Per port 52V DC, 600mA. max. 30 watts (IEEE 802.3at)

PoE Power Budget

220 watts

Number of PDs, 7 watts

24

Number of PDs, 15.4 watts

14

Number of PDs, 30 watts

7

Standards Conformance

Regulatory Compliance

FCC Part 15 Class A, CE

Standards Compliance

IEEE 802.3 10BASE-T

IEEE 802.3u 100BASE-TX

IEEE 802.3ab Gigabit 1000BASE-T

IEEE 802.3z Gigabit SX/LX

IEEE 802.3x flow control and back pressure

IEEE 802.3af Power over Ethernet

IEEE 802.3at High Power over Ethernet

IEEE 802.3az Energy-Efficient Ethernet

Environment

Operating

Temperature: 0 ~ 50 degrees C

Relative Humidity: 5 ~ 95% (non-condensing)

Storage

Temperature: -10 ~ 70 degrees C

Relative Humidity: 5 ~ 95% (non-condensing)

Hardware Specifications

10/100/1000BASE-T Copper Ports

24 auto-MDI/MDI-X ports

802.3af/802.3at PoE Injector Ports

24

1000BASE-X SFP/mini-GBIC Slots

2

Switch Architecture

Store-and-Forward

Switch Fabric

52Gbps/non-blocking

Switch Throughput@64 bytes

38.6Mpps@64 bytes

MAC Address Table

8K entries

Jumbo Frame

9216 bytes

Flow Control

IEEE 802.3x pause frame for full-duplex; back pressure for half-duplex

LED

System: Power (Green)

10/100/1000T RJ45 Interfaces

1000 LNK / ACT (Green), 10/100 LNK/ACT (Orange), PoE (Orange)

1000Mbps SFP Interfaces

1000 LNK / ACT (Green)

Dimensions (W x D x H)

445 x 207 x 45 mm (1U height)

Enclosure

Metal

Weight

2.85kg

Power Requirements

100~240V AC, 50/60Hz, 4A (max.)

Thermal Fan

2

Power over Ethernet

PoE Standard

IEEE 802.3af Power over Ethernet/PSE

IEEE 802.3at Power over Ethernet Plus/PSE

PoE Power Output

Per port 52V DC, 300mA. max. 15.4 watts (IEEE 802.3af)

Per port 52V DC, 600mA. max. 30 watts (IEEE 802.3at)

PoE Power Budget

220 watts

Number of PDs, 7 watts

24

Number of PDs, 15.4 watts

14

Number of PDs, 30 watts

7

Standards Conformance

Regulatory Compliance

FCC Part 15 Class A, CE

Standards Compliance

IEEE 802.3 10BASE-T

IEEE 802.3u 100BASE-TX

IEEE 802.3ab Gigabit 1000BASE-T

IEEE 802.3z Gigabit SX/LX

IEEE 802.3x flow control and back pressure

IEEE 802.3af Power over Ethernet

IEEE 802.3at High Power over Ethernet

IEEE 802.3az Energy-Efficient Ethernet

Environment

Operating

Temperature: 0 ~ 50 degrees C

Relative Humidity: 5 ~ 95% (non-condensing)

Storage

Temperature: -10 ~ 70 degrees C

Relative Humidity: 5 ~ 95% (non-condensing)

 

Rất vui lòng nhận được chia sẻ và đánh giá của Bạn! Có bất kỳ thắc mắc gì bạn có thể để lại tin nhắn tại đây, chúng tôi sẽ giải đáp mọi yêu cầu

  1 sao 2 sao 3 sao 4 sao 5 sao
Chất lượng
Dịch vụ
Giá sản phẩm