Module Planet MGB-LX 1000Base-SX/LX Mini-GBIC Transceiver

MUA HÀNG TỪ XA - GỌI

Mua điện thoại giao tận nơi
Hỗ trợ đặt hàng
(04) 3537 9388

Module Planet MGB-LX 1000Base-SX/LX Mini-GBIC Transceiver

MGB-LX
587,000

Trạng thái: Sẵn hàng

24 tháng Planet

Mô tả sơ bộ sản phẩm

  • Làm việc với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet.
  • Cổng quang tốc độ 1000Mbps.
  • Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.
  • Kết nối Duplex LC.
  • PECL lối vào và lối ra.
  • Nguồn điện 3.3V.

Khuyễn mãi khi mua hàng

* Giới thiệu chung về sản phẩm module quang Planet MGB-LX:

Dòng sản phẩm cho gia đình MGB SFP Mini-GBIC Gigabit Ethernet có thể sử dụng cho sản phẩm switch có giao diện cổng SFP của Planet. Khoảng cách được mở rộng từ 100m (với cổng TP), 500m (chế độ Multi-mode, LC) lên tới 120km (chế độ đơn mode, LC).

 

Mô hình ứng dụng

 

Sản phẩm cho gia đình module MGB SFP Gigabit Ethernet có thể sử dụng với sản phẩm Switch và bộ chuyển đổi có giao diện cổng SX/LX SFP của Planet. Khoảng cách sẽ được mở rộng từ 550m (MM) lên tới 120 km (Single-mode, LC).

 

Thiết bị cho phép hoạt động hot-pluggable và hot-swappable. Người sử dụng có thể tháo lắp module ra khỏi bất thiết bị cổng SFP nào mà không cần khởi động lại Switch/Media Converter.

 

Đặc tính kỹ thuật

  • Làm việc với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet.
  • Cổng quang tốc độ 1000Mbps.
  • Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.
  • Kết nối Duplex LC.
  • PECL lối vào và lối ra.
  • Nguồn điện 3.3V.
  • Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị.
  • Hot Pluggable.
  • Làm việc tương thích với chuẩn EN 60825-1.
  • Sử dụng không cần cài đặt.

- Thông số kĩ thuật module quang Planet MGB-LX:

 

 

Model

MGB-Series 1000Base-SX/LX Mini-GBIC Transceiver 

MGB-LX

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-LX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1310nm

Maximum Distance

10km

 

 

Rất vui lòng nhận được chia sẻ và đánh giá của Bạn! Có bất kỳ thắc mắc gì bạn có thể để lại tin nhắn tại đây, chúng tôi sẽ giải đáp mọi yêu cầu

  1 sao 2 sao 3 sao 4 sao 5 sao
Chất lượng
Dịch vụ
Giá sản phẩm