Converter Planet GST-802S

MUA HÀNG TỪ XA - GỌI

Mua điện thoại giao tận nơi
Hỗ trợ đặt hàng
(04) 3537 9388

Converter Planet GST-802S

GST-802S
2,617,000

Trạng thái: Sẵn hàng

24 tháng Planet

Mô tả sơ bộ sản phẩm

- Complies with IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX/LX Ethernet Standard

Khuyễn mãi khi mua hàng

Để cung cấp một giải pháp dễ sử dụng nhưng mạnh mẽ cho các ứng dụng FTTX, PLANET đã phát hành Bộ chuyển đổi phương tiện thông minh mới 10/100 / 1000Base-T sang 1000Base-SX / LX, dòng c. 

Mở rộng khoảng cách với hiệu suất cao và truyền thông mạng ổn định

Sê-ri Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Gigabit thông minh GST-80x mở rộng khoảng cách liên lạc với hiệu suất Gigabit cao thông qua cáp quang. Sê-ri GST-80x cung cấp chuyển đổi phương tiện giữa các giao diện 10/100 / 1000Base-T và 1000Base-SX / LX như đầu nối LC / SC đa chế độ (220m / 550m), đầu nối LC / SC đơn chế độ (10/20 / 30/40/50/70 / 120km) và các đầu nối sợi đơn (WDM, 15 / 60km) cho các ứng dụng cáp quang khác nhau. 

Các tính năng quản lý thông minh nâng cao

Sê-ri GST-80x cung cấp MDI / MDI-X tự động trên cổng TP và công tắc DIP để định cấu hình các chức năng thông minh có sẵn bao gồm tự động đàm phán / lực lượng cho giao diện sợi quang và chức năng Truyền qua liên kết (LLCF / LLR). Chức năng Chuyển tiếp mất liên kết (LLCF) hoạt động với Liên kết mất trả lại liên kết (LLR) để chẩn đoán các kết nối mạng. Ngoài ra, chức năng LLR có thể báo động ngay lập tức cho quản trị viên mạng về sự cố liên kết phương tiện và cung cấp giải pháp hiệu quả để giám sát toàn bộ mạng. 

Dễ dàng cài đặt

Sê-ri GST-80x cho phép hai phân đoạn kết nối dễ dàng. Bộ chuyển đổi phương tiện thông minh có thể được sử dụng như một bộ phận độc lập khi được cấp nguồn bởi bộ điều hợp DC hoặc được sử dụng làm mô-đun trượt vào khung chuyển đổi phương tiện 16 khe được quản lý 19 inch của PLANET (MC-1610MR / MC-1610MR48). Khi làm việc với khung chuyển đổi phương tiện Managed, GST-80x có thể được quản lý và trạng thái của nó có thể được theo dõi thông qua bảng điều khiển RS-232 cục bộ và giao diện web từ xa.

Mạng cáp quang cho ISP, Enterprise và Home

PLANET GST-80x cung cấp công nghệ chuyển đổi phương tiện tiên tiến - giao diện 10/100 / 1000Base-T và 1000Base-SX / LX để đáp ứng các loại nhu cầu khác nhau khi mạng hiện tại phát triển và mở rộng. GST-80x cung cấp các tùy chọn loại kết nối sợi đa dạng cho các ứng dụng mạng khác nhau. GST-80x rất linh hoạt để hoạt động như một thiết bị độc lập hoặc được cài đặt trong khung chuyển đổi phương tiện quản lý trung tâm để quản lý tập trung. Khi làm việc với khung chuyển đổi phương tiện quản lý, GST-80x có khả năng hoán đổi nóng để tránh thời gian ngừng hoạt động của mạng. GST-80x là giải pháp lý tưởng để xây dựng giải pháp mạng FTTH (Fiber to the Home) hoặc FTTC (Fiber to the Curb) và FTTB (Fiber to the Building) cho các ISP, cơ sở và doanh nghiệp.

Hardware Specifications

Standards

IEEE 802.3, 10Base-T

IEEE 802.3u, 100Base-TX

IEEE 802.3ab, 1000Base-T

IEEE 802.3z, 1000Base-SX/LX

IEEE 802.3ah OAM

Ports

1 x 10/100/1000Base-T port

1 x 1000Base-SX/LX port

Copper Interface

RJ-45 port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair

Optic Interface

GST-802S: SC

Optic Wavelength

GST-802S: 1310nm

Launch Power(dBm) Max.

GST-802S: -3 dBm

Launch Power(dBm) Min.

GST-802S: -9.5dBm

Receive Sensitivity

GST-802S: -14.4 dBm

Maximum Input power

GST-802S: -20 dBm

Speed Twisted-pair

10/20Mbps for Half / Full-Duplex

100/200Mbps for Half / Full Duplex

2000Mbps for Full-Duplex

Speed Fiber-optic

2000Mbps for Full-Duplex

Cable Twisted-pair

10Base-T: 2-pair UTP Cat. 3,4,5, up to 100m

100Base-TX: 2-pair UTP Cat. 5, up to 100m

1000Base-T: 4-pair STP Cat 5 up to 100m

Cable Fiber-optic Cable

• 50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber cable, up to 220/550m.

• 9/125μm single-mode cable, provides long distance for 10/20/30/40/50/70/120km (vary on fiber transceiver or SFP module)

LED Indicator

• PWR (Green)

• TP: 1000, LINK/ACT

• Fiber: LINK/ACT

 

DIP Switch

Fiber (Auto-negotiation / Manual), LFP (Disable / Enable)

Power Consumption

3.1 Watts / 10BTU (maximum)

OAM

TS-1000, IEEE 802.3ah terminal

Jumbo Frame size

9K

Power Input

DC 5V / 2A

Dimensions (W x D x H)

81 x 94 x 26 mm

Operating Environment

Temperature: 0~50 degrees C; Humidity: 5~90% non-condensing

Storage Environment

Temperature: -40~70 degrees C; Humidity: 5~90% non-condensing

Emissions

FCC Class A, CE Class A

 

Rất vui lòng nhận được chia sẻ và đánh giá của Bạn! Có bất kỳ thắc mắc gì bạn có thể để lại tin nhắn tại đây, chúng tôi sẽ giải đáp mọi yêu cầu

  1 sao 2 sao 3 sao 4 sao 5 sao
Chất lượng
Dịch vụ
Giá sản phẩm

Sản phẩm liên quan

6,804,000₫

1,183,000₫

1,251,000₫

1,208,000₫

2,214,000₫

862,000₫

986,000₫

1,341,000₫

1,669,000₫

5,838,000₫

5,757,000₫

1,570,000₫

1,745,000₫

2,280,000₫

1,383,000₫

1,658,000₫

1,832,000₫

2,093,000₫

2,704,000₫

1,898,000₫

1,631,000₫

1,693,000₫